งาน TSA Thank You Party เลื้ยงของคุณผู้ทรงคุณวุฒิและรวมถึงสื่อมวลชนที่ให้การสนับสนุน
![d105b7dae2ef23c5ac05dbb2b1ca7089](https://www.thaisecurity.org/wp-content/uploads/2024/05/d105b7dae2ef23c5ac05dbb2b1ca7089.jpg)
Share :
สมาคมผู้ประกอบการระบบรักษาความปลอดภัยไทยได้จัดงาน TSA Thank You Party ขึ้นในวันที่ 1 เมษายน 2559 เพื่อเป็นการเลื้ยงของคุณผู้ทรงคุณวุฒิและรวมถึงสื่อมวลชนที่ให้การสนับสนุนสมาคมฯ
สมาคมผู้ประกอบการระบบรักษาความปลอดภัยไทยได้จัดงาน TSA Thank You Party ขึ้นในวันที่ 1 เมษายน 2559 เพื่อเป็นการเลื้ยงของคุณผู้ทรงคุณวุฒิและรวมถึงสื่อมวลชนที่ให้การสนับสนุนสมาคมฯ